Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ppdcomeback

12/01/2016 04:22:10
0
เคยลองเสียงมาแล้วรู้สึกว่าโอเคครับ ไม่ได้เเจ่มมากแต่ก็ดีกว่ามือถือที่ใช้อยู่(Zenfone 2) ฟังเพลินๆได้ แต่ราคานี้ซื้อเพลเยอร์ได้หลายแบรนด์เลย (เสียงดีกว่าด้วย) หรือจะซื้อ dac ดีๆต่อมือถือก็ยังได้ ที่เลือก ipod เพราะจะให้ apple music ครับ แต่ ipod touch มันเจ๋งกว่าตรงที่มีกล้องกับลงแิพได้ด้วย เลยอยากทราบว่ามันถือว่าเป็นกล้องที่โอเคมั้ย ทั้งถ่ายปกติทั้งเซลฟี่เลย 555+ ถ้ากล้องมันดีกว่ามือถือที่ผมใช้อยู่ก็กะว่าจะซื้อไว้ถ่ายรูปแทนมือถือด้วยครับ อยากทราบจากคนใช้งานจริงๆ มีตัวอย่างภาพลงให้ดูหน่อยนะครับ แล้วแบตเตอรี่อยู่ได้นานเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณมากล่วงหน้าเลยครับผม ^_^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

xixigod

12/01/2016 04:23:51
2
ตกลงจะเป็นประโยคคำถาม หรือบอกเล่าครับ แหม่ มาเป็นเรื่องราว

ถามว่ากล้องด๊ไหม ก็คุ้มราคาอะครับ ซื้อที่ความจุเยอะ ๆ ละกัน
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ppdcomeback

12/01/2016 10:24:06
0
กรรม ผมเบลอมากเลย ง่วงแต่ก็ยังพิมพ์ถาม ขอโทษครับผม 5555+ พิมพ์ผิดๆถูกๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

themiumhhh

12/01/2016 13:14:06
1
ข้อดีของ ipod touch เกี่ยวกับเรื่องเสียง ก็น่าจะเป็นที่แอป , ฟังแบบ streaming

ถ้าจะขยับขยายก็ค่อนข้างสะดวก เพราะ dac-amp support เยอะ

ข้อเสียก็ ถ้าตัวเปล่าๆ dap ที่ราคาเดียวกันเสียงดีกว่าพอสมควร แถมเพิ่มเมมไม่ได้ด้วย

ตัดสินใจเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"จะ.ื่อ ipod touch gen 6 ครับ"