Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามการใช้งาน Beats Studio ครับ

oadza55

11/01/2016 12:30:30
0
เป็นรุ่น V2 นะครับ

1. ถ้าชาร์จจนไฟเต็มจะสังเกตได้ยังไงครับ LED ทั้ง 5 ดวงจะติดค้างใช่หรือเปล่าครับ
2. สามารถชาร์จกับคอมพิวเตอร์ หรือ power bank แทนอแดปเตอร์ที่ให้มาได้ไหมครับ มีผลเสียอะไรไหมครับ
3. มีท่านใดเคยใช้จนแบตเสื่อมไหมครับ ประมาณกี่ปีถึงจะเริ่มเสื่อมครับ
4. ฟองน้ำถ้าเปื่อยมีอะไหล่ให้ซื้อเปลี่ยนหรือเปล่าครับ อาจจะไม่ใช่ของยี่ห้อ Beats ก็ได้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Natt Munkonggadget

11/01/2016 19:48:11
27
สวัสดีครับ ตัวลองทีร้านเมื่อชาร์จเต็มแล้วไฟจะขึ้นค้างครับ
ส่วนเรื่องการชาร์จ สามารถชาร์จกับอแดปเตอร์ไอโฟน ไอแพด มือถือทั่วไป
หรือ usb คอมฯ ได้เลย และสำหรับเรื่องแบตฯ เสื่อม ยังไม่ค่อยเห็นมีใครมา
เปลี่ยนครับ ตัวลองที่ร้านก็ใช้มานานกว่าปีแล้วเหมือนกันครับ ยังไม่มีปัญหา
แต่อย่างใด ส่วนฟองน้ำทางร้านไม่มีอะไหล่เลยครับ
แต่พอทราบว่าทางร้าน Brabbit มีรับเปลี่ยนอยู่ครับ ^_^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามการใช้งาน Beats Studio ครับ"