Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำปรึกษาด้านการเบิร์นหูฟังหน่อยครับ

Spartañnnnn

09/01/2016 17:10:23
ตอนนี้รับมือสองมาครับ เค้าบอกว่าเบิร์นแล้ว30ชมสำหรับpk2แต่พอผมเอามาเบิร์นด้วยแอปbanjerd burn headphoneครับ เหมือนว่าจะพลาดเปิดดังไปครับ ดังประมาณว่าห่างเมตรนึงก็ยังได้ยินอะครับแต่โดนประมาณ4-5ชั่วโมงครับ พอจะแก้ไขได้มั๊ยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

วันนี้วันเด็ก

09/01/2016 17:45:15
ไดฟ์เวอร์พังแล้วพังเลยไม่มีแก้ไขครับ ถ้ายังไงลองทิ้งไว้สักคืนนึงแล้วหยิบมาฟังเพลงปกติดูว่ามีอาการเสียงแตกเสียงเพี้ยอะไรหรือเปล่า ถ้าปกติก็รอด ถ้าไม่ก็จบครับ
พวกคลื่นความถี่เป็นผมไม่ปล่อยให้เกิน1ชั่วโมงหรอกครับ เพราะพวกนี้มันอันตราย ถ้าใช้ไม่เป็นสู้เปิดเพลงธรรมดาวนเอาดีกว่าครับ พังไปเสียดายเงิน
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ยังไม่รู้อาการบอกไม่ถูก

09/01/2016 18:01:37
แล้วตอนนี้อาการมันเป็นไงอะ เสียงแตก เสียงพร่า หรือดับไปเลย?
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Spartañnnnn

09/01/2016 18:11:17
ยังไม่มีอาการออกครับ ฟังแล้วยังปกติอยู่ครับ เพราะผมมีแต่mp3ครับเลยไม่ได้เปิดวนแต่คราวหน้าจะเปิดวนไว้ครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

เชื่อผม ผมเรียนมา

09/01/2016 18:35:37
งั้นยังไม่ต้องกังวลไปครับ มีไฟล์อะไรก็เปิดวนได้หมด วันหน้ามีไฟล์ความละเอียดสูง ค่อยมาเบิร์นอีกก็ได้ เราแค่ต้องการให้ไดรเวอร์ ย่านความถี่ต่างๆได้ ขยับได้ใช้งานเท่านั้น

แต่ไอ้พวกแอปเบิร์นหูฟังเลิกใช้เหอะ ถ้าใช้ไม่ระวังมันเสี่ยง
หยิกหู 0
"ขอคำปรึกษาด้านการเบิร์นหูฟังหน่อยครับ"