Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ปรึกษา การเคลมประกันของหิ้วครับ

chrisjeligo

04/01/2016 20:53:48
0
ผมฝากเพื่อนหิ้วหูฟังมาจาก ญี่ปุ่น ซื้อวันที่ 2/1/16
พึ่งได้ของวันนี้ครับ Sony XB90EX แต่เปิดมาครั้งแรก วันที่ 4/1/16
เสียงข้างขวามันดังกว่าข้างซ้ายครับ ฟังแล้วรู้เลย
ซื้อจาก Big camera สาขา ikebukuro ครับ
เลยอยากถามว่า แบบนี้เราส่ง Ems ไปเคลมได้ไหมครับ หรือ ต้องให้เจ้าตัวไปเอง
ผมหาคนไปญี่ปุ่นอยู่เลยจะหาคนฝากครับ
พี่ๆพอจะมีคำแนะนำไหมครับ ไม่อยากทิ้งเลย TwT เมืองไทยไม่มีขายแล้วซะด้วย
ช่วยแชร์ประสบการณ์ให้หน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

05/01/2016 00:02:21
1,057
น่าจะส่งไปเคลมได้ครับ โดยเบื้องต้นนั้นแนะนำให้อีเมลคุยกับทางนั้นเพื่อประสานงานก่อนครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ปรึกษา การเคลมประกันของหิ้วครับ"