Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนถามผู้รู้ gwx 5600 หน่อยจ้า

chang

04/01/2016 10:42:51
ถามผู้รู้หน่อยคับ พอดีซื้อ g-shock gwx-5600c-7 มา
ใช้แล้ว แต่...! ปรากฏว่า ระบบพลิกข้อมือแล้วไฟติด กับ ระบบ ไฟกระพริบแจ้งเตือนอะคับ
ไม่ทำงาน ปิดไฟมืดสนิทก็แล้ว แต่พลิกแล้วพลิกอีก ก็ ไม่ติดเลย เปิดระบบแล้วด้วยนะครับ
ตรงที่ด้านบนของตัวเลขวินาที เป็นรูปดอกจันทร์ทั้งติด ทั้งดับแล้ว พลิกข้อมือยังไงก็ไม่ติดคับ
เลยอยากถามว่า รุ่นนี้มีระบบที่ พลิกข้อมือไฟติดมั้ยครับ แต่ในคู่มือบอกว่ามี รบกวนผู้รู้ตอบที
ขอบคุณล่วงหน้าคับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"รบกวนถามผู้รู้ gwx 5600 หน่อยจ้า"