Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

bose soundtrue around ear แนวเสียง

sissoulza

03/01/2016 14:02:03
0
สนใจตัว bose soundtrue around ear ครับเห็นมีลดราคาพอดี เสียงเป็นอย่างไรบ้างครับ อีกตัวที่สนใจก็ตัว sony mrd-1a สองตัวนี้เปรียบเทียบแล้วเป็นยังไงบ้างครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

tussils

03/01/2016 14:45:06
13
1a ว่าใส่สบายแล้ว

แต่ bose around ear สบายว่าอีก

ส่วนเสียง bose ตัวนี้ติดโปร่งเกินไปนิดครับ เบสพอมีให้ได้ยินแบบนุ่มๆ ถ้าฟังสบายๆก็โอเคครับ แต่อาจจะรู้สึกบางไปซักหน่อย

1a เคยลองผ่านๆ ฟังสนุกกว่าครับ เบสเป็นลูกกว่า
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"bose soundtrue around ear แนวเสียง"