Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำหูฟังหน่อยครับ

fightfang1

01/01/2016 20:38:47
0
พอดีอยากจะซื้อหูฟังออกกำลังกายอะครับ
แล้วพอดีไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้ เรียกว่าเป็นมือใหม่ก็ว่าได้ครับ
มีงบประมาณ4พันไม่เกิน5พัน
แนวเพลงที่ฟังก็จะเป็นพวกสายหูหนักเลยอะครับ ทั้งพวกร๊อค เมทัล โพสฮาร์ดคอร์ อิเล็กทรอนิกส์ร๊อค โปรเกรสสีฟ
ยันไปพวกinsrumeantal metalอย่างพวกdreamtheater เอาง่ายๆคือทุกอย่างที่เป็นดนตรีร๊อคครับ

คืออยากได้หูฟังออกกำลังกายที่ฟังเพลงได้คลอบคลุมทุกแนว แต่สามารถฟังพวกที่ผมกล่าวมานี้ได้ดีเป็นพิเศษอะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

02/01/2016 13:08:15
1,057
ถ้าเน้นออกกำลังกายเป้นหลักเลยเเนะนำ Bose soundsport เลยครับ
เพราะสวมใส่สบายมากๆ ให้ความรู้สึกที่กระชับ และไม่หลุดเอาง่ายๆขณะใช้งานครับ
โดยที่สายนั้นยังทนต่อความเค็มของเหงื่อได้ดีอีกด้วยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

fightfang1

02/01/2016 14:41:31
0
ขอบคุณครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำหูฟังหน่อยครับ"