Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สาย nordost ส่งเคลมใช้เวลานานมั้ยครับ

danai

30/12/2015 18:00:58
ท่านไหนเคยส่งสาย nordost เคลมมั่งครับ ใช้เวลานานแค่ไหนครับ ของผมส่งไปตั้งแต่ 1/12/2015 ยังไม่ได้เลย พอดีมีใครเคยเคลมมั่งครับ หากนานผมจะได้ไปหาซื้อสายยี่ห้ออื่นมาฟังแทนก่อน
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

themiumhhh

30/12/2015 19:05:20
1
ผมเคยเคลมของกับร้านเฮียสองครั้ง

แต่ละครั่งไม่ต่ำกว่าสองเดือนครับ แต่จะมีทีมโทรมาบอกความคืบหน้าครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

หมูหวาน

31/12/2015 00:36:37
573
สินค้าของ Nordost อาจจะมีการเคลมล่าช้าบ้างนิดนึงครับ เพราะว่าทางเรา หรือศูนย์ไม่สามารถทำการซ่อมเองได้
สายของ Nordost เค้ามีวิธีการเชื่อมและเทคนิคพิเศษอื่นๆอีก ที่ต้องส่งกลับไปทำที่อเมริกาอย่างเดียวเลยครับ
อาจใช้เวลาไปกลับนานหน่อย แต่ว่าไม่ต้องเป็นห่วงนะครับ เพราะสายที่กลับมาจะได้คุณภาพตามสเปคเหมือนเดิม
ทางศูนย์นำเข้า และร้านมั่นคง จะดูแลให้อย่างดี และรวดเร็วที่สุดเท่าที่จะทำได้จ้าา
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สาย nordost ส่งเคลมใช้เวลานานมั้ยครับ"