Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากได้ DAP เล่น Deezer กับ Kkbox ได้ ราคาไม่เกินหมื่นห้า พอจะมีมั๊ยครับ

derWio

30/12/2015 13:21:01
0
คือผมฟังเพลงผ่าน Deezer กับ Kkbox เป็นส่วนใหญ่ อยากหา dap สักตัวที่ลงแอพสองตัวนี้ได้
ที่มองไว้ก็ Sony ZX1 แถวสอง แต่ผมไม่แน่ใจว่ามันลง Deezer กับ Kkbox ได้หรือเปล่าอ่ะครับ
หรือพอจะมีตัวอื่นๅที่เข้าท่ากว่ามั๊ยฮะ ในงบนี้
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Reizei_Mako

30/12/2015 14:12:35
23
งบขนาดนี้ลองมอง Dac/amp ต่อเข้ามือถือดีมั้ยครับ น่าจะตัวเลือกเยอะพอควร

ถ้าไม่ใช่ ZX1 แถวสอง อาจต้องขยับไปเป็น Pioneer XDP-100R ล่ะครับ ราคาอยู่ที่ราว 18,000 บาท แต่ปัญหาคือศูนย์ไทยไม่เอาเข้ามานี่แหละครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"อยากได้ DAP เล่น Deezer กับ Kkbox ได้ ราคาไม่เกินหมื่นห้า พอจะมีมั๊ยครับ"