Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามCrossfeed ใน Hugo ครับ

kang335

28/12/2015 12:10:27
3
การเปิดCrossfeed ในChord Hugo รบกวนช่วยเปรียบเทียบระหว่างเปิดกับไม่เปิด เเนวเสียงจะเป็นยังไงบ้างครับ พี่ๆที่มีHugo ส่วนใหญ่จะเปิดCrossfeedกันมั้ยครับ ขอบคุณพื้นที่ครับ พอดีอยู่ ตจว ครับ เด๋วอีกวันสองวันจะเข้าไปลองครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

28/12/2015 13:15:26
1,057
ถ้าใช้ฟังเพลงส่วนมาก จะปิดมากกว่าครับ
ส่วน Crossfeed จะเป็นการจำลองเอาเสียงของ Chanal ซ้ายมาใส่ ขวานิดๆ และเอาเสียงของ Chanal ขวามาใส่หู เพื่อที่ทำให้บรรยกาศเหมือนลำโพงมากขึ้น แต่ในความเป็นจริงส่วนมากจะฟังแบบปิด crossfeed มากกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามCrossfeed ใน Hugo ครับ"