Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอถามทางร้านครับพึ่งซื้อpk2มาเมื่อวานแล้วของไม่ครบครับ

รบกวนด้วยครับ

27/12/2015 08:52:10
สวัสดีครับ ผมพึ่งซื้อpk2จาก ทางร้านสาขาพาราก้อนมาเมื่อวานครับ เสียงร้องเพราะดีไม่มีปัญหาอะไร แต่พอเมื่อเช้า ผมเขาไปกระทู้มือ2เห็นมีท่านนึงขายของพึ่งซื้อเมื่อต้นเดือนที่ผ่านมา ในกล่องของเขามีแจ็คแปลง หัวใหญ่ติดมาให้ด้วย (ผมไม่รู้เลยจริงๆครับว่ารุ่นนี้มีแถมหัวใหญ่ให้ด้วยเพราะไม่เคยศึกษารุ่นนี้มาก่อน) เลยมาดูในกล่องตัวเองมันมีรูเล็กไว้เสียบแจ็คหัวใหญ่จริงๆด้วย ผมเลยสงสัยว่ามีการหยิบออกไปหรือหยิบผิดหยิบกล่องที่เคยมีการเปิดมาก่อนแล้วมาให้ผมรึเปล่าครับ เพราะถ้าผมไม่เห็นในกระทู้มือสองก็จะไม่ทราบเลยจริงๆว่า มันมีแถมหัวใหญ่ด้วย หรืออาจจะมีการผิดพลาดได้เพราะลูกค้าเยอะผมไม่ได้ตำหนิใดๆครับ แค่อยากรู้ว่า ของผมมีการหยิบตัวเปิดแล้วมาให้รึเปล่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

raymee_4

27/12/2015 09:02:58
19
รุ่นใหม่ไม่มีมาให้แล้วครับของผมก็ไม่มีซื้อเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ไม่รบกวน

27/12/2015 09:03:54
pk2 ล็อตใหม่ทุกตัว ทาง yuinเขาเลิกแถมแจ๊คแล้วจ้าาาาๆๆๆ ซื้อร้านเฮียไม่ต้องห่วง มีปัญหาสอบถามได้ตลอดจ้าาาๆๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

27/12/2015 09:38:44
//forum.munkonggadget.com/detail.php?id=197501
ขอบคุณครับเห็นกระทู้นี้ซื้อกลางเดือนที่ผ่านมามีแถมหัวใหญ่ด้วยเลยตกใจครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

27/12/2015 09:41:38
ขอประทานโทษเจ้าของกระทู้ที่ตั้งขายด้วยนะครับที่ขอยกภาพลิงค์ยกมาเป็นตัวอย่างพอดีผม กลัวของผมมีเหตุผิดพลาด แต่ถ้าเพื่อนหลายท่าน บอกก็คงมั่นใจตามนั้นครับ ขอบคุณครับ
หยิกหู 0
"ขอถามทางร้านครับพึ่งซื้อpk2มาเมื่อวานแล้วของไม่ครบครับ"