Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Windows X

18/12/2015 00:39:54
337
เว็บไซต์ Positive Feedback เป็นเว็บ non-profit review ที่ผมชอบมากๆเว็บหนึ่งเลยล่ะครับ ในที่สุดวันที่ Fidelizer จะได้รับการ review ใน Positive Feedback ก็ได้มาถึงเสียที ผมเองก็ตามตื้อคุณ Tom Gibbs อยู่หลายเดือนกว่าจะยอมเขียนให้ แกเป็นคนที่เขียน review Jitterbug ของ Audioquest ที่ทั้งตลาดต่างยกย่องให้เป็นของดีราคาถูกที่ไม่ควรพลาดในวงการ Computer Audiophile

อ่าน review ของแกก็ทำให้ผมได้ตระหนักถึงปัญหาสำคัญที่ Fidelizer เจอในช่วงแรกได้ดีขึ้น เนื่องจากตอนแรกเปิดตัวโปรแกรมมาแบบ geek มากๆ จึงเจอทั้งรักทั้งเกลียดเข้าเต็มเปาอยู่นานกว่าจะค่อยๆกล่อมเกลามาเป็นผลงานที่ใช้งานได้ง่ายขึ้นแบบทุกวันนี้ ตา Tom Gibbs จะลงความเห็นกับ Fidelizer อย่างไรนั้น ไปดูกันได้ในที่นี่เลยครับ

http://positive-feedback.com/reviews/hardware-reviews/fidelizer-pro-6-12/
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Husky

18/12/2015 09:41:32
0
คุณนนท์มีโปรลดราคา ต้อนรับปีใหม่ไหมครับ :)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Windows X

18/12/2015 14:03:09
337
ปกติก็ราคาโปรอยู่แล้วนะครับ ราคาเมืองนอกตอนนี้ก็ 2500 บาทแต่ขายในไทย 1990 บาท ลดไป 20% อยู่แล้วครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Fidelizer review on Positive Feedback"