Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนสอบถามเรื่องสายต่อความยาวครับ

หาสายต่อครับ

15/12/2015 10:39:43
พอดีจะหาสายต่อความยาวมาใช้เวลาดูหนังไกลๆจาก tv มีรุ่นไหนแนะนำบางครับที่เสียงไม่ drop เห็นเขาบอกกัน ว่า fiio Rc-ux1 เสียงไม่drop จริงไหมครับมีท่านใดเคยลองใช้บางช่วยแนะนำด้วยครับ และที่ร้านมีรุ่นไหนแนะนำบางครับ และพวกสายต่อความยาวของsony ดีไหมครับเสียงdropไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

15/12/2015 17:36:41
ขอบคุณครับ ไม่มีท่านไหนตอบเลย วันนี้เลยไปให้น้องที่พาราก้อน ช่วยจัดมาให้เส้น1 ขอบคุณครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

yamano

15/12/2015 17:51:15
271
เพิ่งเห็นกระทู้

เคยซื้อสายต่อความยาวของร้านเฮียมาใช้

เสียงดอปไหม เสียงเปลี่ยนครับ ไม่รู้เรียกว่าดอปหรือเปล่า

ซื้อมาใช้ได้สองครั้ง แล้วก็ไม่เคยหยิบมาใช้อีกเลยครับ

ราคา199บาท ยี่ห้อจำไม่ได้ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

15/12/2015 19:47:22
ขอบคุณครับ คุณ yamano วันนี้ผมไปจัดเส้นละ 690 เสียงไม่drop ลงเท่าไหรแค่รู้สึกมิติ ตื้นขึ้นมานิดหน่อย แต่เสียงกับกว้างขึ้นแทน เลยว่าจะลองเบริ์นดูก่อนสักพักเพื่อให้สายมันเข้าที่น่าจะดีขึ้น แต่ก็พอใจอยู่พอสมควรครับ ขอบคุณนะครับ
หยิกหู 0
"รบกวนสอบถามเรื่องสายต่อความยาวครับ"