Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

zamos

13/12/2015 13:33:43
0
วันนี้ผมพึ่งซื้อ sennheiser cx2.00i มาครับ
ลองฟังที่ร้านแล้ว แล้วก็จัดมาหนึ่งตัว กลับบ้านมาพึ่งได้ลองตัวที่ซื้อ
แต่ผมฟังแล้ว เหมือนหูฟังสองข้างมันดังไม่เท่ากัน
ด้านซ้ายเบากว่าด้านขวา
แบบนี้เคลมได้หรือป่าวครับ หรือว่าไม่มีปัญหาไรแก้ได้
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Natt Munkonggadget

13/12/2015 15:18:14
27
นำไปให้ทีมงานหน้าร้านเช็คให้ได้เลยครับ หากพบปัญหาและอยู่ในระยะเวลา
ไม่เกิน 7 วัน ทางร้านจะเปลี่ยนตัวใหม่ให้ทันทีเลยครับ ยังไงอย่าลืมนำกล่อง
และใบเสร็จไปด้วยนะครับ ^_^ ซึ่งอายุประกันของ Sennheiser นั้นคือ 2 ปีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"การเคลมหูฟัง"