Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟัง Beats มีเสีย ที่ไหนรับซ่อมบ้างครับ

aunaun

12/12/2015 09:12:10
หูฟัง powerbeats2 wireless ของผมเสียอะครับ ซ้ายดังปกติ ขวาเสียงเบามาก น่าจะเป็นที่ไดรเวอร์

ศูนย์จะรับซ่อมต่อเมื่อมีใบเสร็จ แต่ใบเสร็จผมหายไปแล้ว ศูนย์บอกว่าไม่รับซ่อมแต่รับ exchange

พี่ๆพอมีคำแนะนำมั้ยครับว่าควรทำไงดี
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

12/12/2015 11:35:25
1,057
น่าจะไม่มีตัวเลือกคงต้องเข้าโปรเเกรม exchange ไปดีกว่าครับ
เพราะหูฟังเเนวแบบนี้ซ่อมเองเเทบจะไม่ได้เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูฟัง Beats มีเสีย ที่ไหนรับซ่อมบ้างครับ"