Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

บัตรโหลดเพลง sony hires นี่เลือกได้ทุกเพลงในเว็บเลยไหมครับ

ณเดช

08/12/2015 12:42:27
หรือกำหนดเพลงเฉพาะ?
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

virusfowl

08/12/2015 20:33:21
42
ไม่แน่ใจนะครับ แต่น่าจะเงื่อนไขเดียวกัน กับที่ผมได้แถมมากับ MDR-1A ตอนต้นปี

รหัสใช้ได้กับเว็บตามที่มี URL มาให้บนการ์ด
รหัสมีอายุจำกัดด้วยนะครับ ของผมซื้อต้นปี รหัสหมดอายุ 30/06/2015
เมื่อเข้าเว็บ > กรอกรหัส (ที่ขูดๆ แล้วนั่นล่ะ) เราจะเลือกโหลดเพลงได้จากเพลงทั้งหมดครับ แต่เลือกได้แค่ 20 tracks

ดังนั้นแนะนำว่าให้กดทดลองฟังแต่ละ track ก่อนครับ กดลองฟังนี่เราจะกดฟังได้ทุกเพลง กี่รอบก็ได้

พอเลือกเพลงที่ถูกใจได้แล้ว ก็ค่อยกดโหลดครับ แล้วเขาจะมีให้เราเลือกโหลดได้ 3 format ครับ WAV > FLAC > DSD

ซึ่งตรงนี้เข้าใจว่าเราสามารถกดโหลดมาได้ทั้ง 3 format เลยนะครับ

ที่จะเตือนคือ มันมีเวลาจำกัดครับ ผมดูด FLAC ออกมาครบทุกเพลงแล้วรอบนึง กะว่าเดี๋ยวค่อยมาดูด format ที่เหลือทีหลัง แต่ปรากฎว่า ไม่ได้เข้าสัปดาห์นึงได้มั้งครับ เข้าไปอีกที รหัสที่ใช้หมดอายุไปแล้ว โหลดอะไรไม่ได้แล้ว T_T
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"บัตรโหลดเพลง sony hires นี่เลือกได้ทุกเพลงในเว็บเลยไหมครับ"