Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอถามเรื่องเสียงลำโพง denon envaya ครับ

ขอรบกวนด้วยครับ

02/12/2015 00:40:31
ขอถามเรื่องเสียงหน่อยครับ ปกติตัวนี้เสียงเบสมันอืดหรือเปล่าครับรู้สึกเสียงเบสมันอืดๆทับเสียงร้อง พอดีได้จากเพื่อนมาแล้วรู้สึกเสียงเบสมันครางอือๆ เสียงลำโพงมีปัญหาหรือเบสมันเก็บตัวช้า หรือรุ่นนี้มันเป็นอย่างนี้ครับ พอฟังเพลงแล้วรู้สึกเวลามีเบสเสียงมันอือๆแปลกๆครับ ขอบคุณครับ และดอกลำโพงบุบไปนิดนึงจะมีปัญหากับเสียงไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Theeranai

02/12/2015 08:28:46
28
ต้องไปเทียบกับ Envaya ตัวอื่นที่ร้านดูฮะว่าผิดปกติไหมฮะ แต่ที่ผมเคยลองฟังเสียงเบสตัวนี้มาแนวโบสเลยคือ บวมๆนิดนึง แต่ไม่ถึงขนาดทับเสียงร้องนะฮะ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ขอรบกวนด้วยครับ

02/12/2015 09:28:06
ขอบคุณครับ รูสึกเปิดระดับเสียงแค่กลางๆมันก็มีเสียงประมาณ อืมๆๆครับ
หยิกหู 0
"ขอถามเรื่องเสียงลำโพง denon envaya ครับ"