Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

bose on ear/around ear กับ untrasone /อันไหนแจ่มกว่ากันครับ

bonney m

26/08/2009 21:00:08
0
คือตอนนี้ใช้ sony x series อยู่ อยากเปลี่ยนหูฟังแต่ เล็งอยู่ สองยี่ห้อ 3 รุ่น 5555
เคยลอง bose around ear มาแล้วก็ติดใจ เพราะสวมใส่สะบาย ดีไซ เรียบหรู ไม่หวือหวา ครอบเต็มใบหูลดเสียงรบกวนได้ดีระดับหนึ่ง แต่ยังไม่เคยลอง on ear /กับ untrasone ไครว่าหูฟัง 3 รุ่น นี้เหมะกับ x series ผมบ้าง ชอบเพลง ร็อก/อัลเทอร์เนทีฟ/โมเดิร์นร็อก/ ที่ร้านมีให้ลองไหมครับเฮีย สามรุ่นนี้
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

มิตรภาพแห่งจิตใจ

20/08/2021 17:59:45
ขอโทษแทนเพื่อนๆในนี้ด้วย ที่ตอบช้า ดันให้นะ เผื่อรอคำตอบอยู่
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"bose on ear/around ear กับ untrasone /อันไหนแจ่มกว่ากันครับ"