Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ชักเริ่มเบื่อบอร์ดมั่นคง

รักบอร์ดแต่เริ่มเบื่อ

14/11/2015 21:46:03
ไม่ใช่เบื่อเฮีย แต่เบื่อพวกเล่นไม่รู้จักเลิก เล่นเลยเถิด เบื่อชื่อเหน่งบา เบื่อชื่อ windowx เบื่อชื่อyamano เข้ามาทีไรต้องเจอพวกแอบอ้างชื่อพวกนี้ทุกที ถึงมันจะมีเหตุผลให้โดนก็เถอะ โดยเฉพาะรายหลังช่วงนี้โดนหนักสุด ถึงพฤติกรรมที่ผ่านมา จะน่าโดนอย่างนี้จริงๆก็เถอะ แต่มันก็ผ่านมาหลายอาทิตย์แล้ว ก็น่าจะเลิกๆกันได้แล้ว อีกอย่างเขาก็หายหน้าไปหลายวันแล้ว แซวกันเล่นๆไม่เท่าไหร่ วันนี้มันเอาเรื่องไม่ควรเล่นมาเล่น ดีที่โดนเฮียด่าไปตรงๆ
สุดท้ายอยากถามว่า มีบอร์ดอื่นที่คุยกันสนุกๆแนะนำบ้างไหม ไม่ต้องเรื่องเครื่องเสียงหูฟังก็ได้ อยากออกไปสูดลมหายใจข้างนอกบ้าง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

14/11/2015 22:34:37
4,282
เมื่อตะกี๊ผมก็เพิ่งปรามๆๆไปในกระทู้นี้ครับ 555
http://www.forum.munkonggadget.com/detail.php?id=189249

ก็ได้แต่ขอร้องและวิงวอนท่านเหล่านั้นว่าหยุดเถอะครับ เอาแค่หอมปากหอมคอแล้วก็เลิกแล้วต่อกันไป เรื่องใดควรไม่ควรต้องแยกแยะออกครับ ตอนนี้เหตุรุนแรงเล่นเอาเสียขวัญและสลดกันทั้งโลกครับ

แต่ถ้าขืนติดใจจะต้องการมีเรื่องให้ได้ คราวนี้ก็คงต้องมีเรื่องกับผมก่อนแล้วครับ 555 ผมถือว่าคุยกันตรงๆแบบนี้ต้องรู้เรื่องครับ ไม่งั้นผมก็จะถือว่าไม่ได้มาดีแต่มาร้าย ซึงผมต้องพยายามหาทางขยายผลต่อไปเช่นกันครับ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ยังไม่ไปไหน

15/11/2015 09:17:38
ขอบคุณที่เฮียเข้าใจ เป็นอย่างที่เฮียสรุป เล่นกันได้ แหย่กันได้ เอาพอขำๆ แต่อย่าถี่อย่าเยอะมาก มันน่ารำคาญเหมือนตอน yamano ดันmojoนั่นแหละ สำคัญที่สุดอย่าเอาความเป็นความตายคนอื่นมาล้อเล่น
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

เย็นไว้โยม

15/11/2015 11:12:50
อันที่จริงคงไปห้ามพวกนี้คงไม่ฟัง คงทำไรไม่ได้ (ยกเว้นเฮ๊ยรู้จักตัวเป็นๆ)
ที่ทำได้คือไม่ไปสนใจครับ ไม่ตอบโต้ ไม่โพสตอบ ไม่ต่อความยาวสาวความยืด
น่าจะทำให้พวกนี้เลิกราไปได้ (หวังว่า)
หลายครั้งอยากโพสสวนไป แต่เดี๋ยวพวกนี้ได้ใจเลยเฉยๆดีกว่า
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

ipodgen315

15/11/2015 11:59:04
0
บอร์ดแห่งนี้ไม่ได้ขังใครไว้สักคนนะครับ ใครเบื่อไม่พอใจก็เชิญไปที่ไหนก็ได้ตามสบายครับ

ผมไม่ใช่สมาชิกประจำหรือเป็นที่รู้จักอะไร แต่ผมก็รักบอร์ดนี้และเข้ามาดูมาหาความรู้แทบจะทุกวัน

ผมรู้สึกได้ถึงความมีน้ำใจและเป็นกันเองของสมาชิกในบอร์ดแห่งนี้ครับ โดยเฉพาะเจ้าของบอร์ด

อย่างเฮียมั่นคงของเรา นานๆจะมีพวกขวางโลกเข้ามาโพสข้อความกวนๆทำลายบรรยากาศดีๆของบอร์ด

แต่เฮียก็ไม่ติดใจอะไรมากมายครับ ผมนับถือใจจริงๆเป็นผมคงใส่ไปนานแล้ว

บอร์ดนี้มีแต่พี่น้องใจดีทั้งนั้นครับ ผมไม่รู้สึกเบื่อแต่ตรงข้ามกลับติดซะงั้น
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ชักเริ่มเบื่อบอร์ดมั่นคง"