Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนพนักงานขายร้านมั่นคง ช่วยแนะนำ Headphone Amp ตั้งโต๊ะ ที่เบสแน่นๆ หรือมี EQ ปรับเสียง Bass Mid High ได้ค

narongchi

13/11/2015 17:10:32
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

13/11/2015 19:28:55
1,057
แอมป์หูฟังโดยปกติเเล้วส่วนใหญ่จะไม่ค่อยมี option ใหปรับครับ

รุ่นที่ให้เบสเเน่นๆจะมี Burson Soloist ครับ ให้เบสที่ทุ้ม ลงได้ลึก เเละมีปริมาณมากพอสมควรเลยครับ จัดว่าเป็นแอมป์อีกรุ่นที่เด่นเรื่องเบสมากๆครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนพนักงานขายร้านมั่นคง ช่วยแนะนำ Headphone Amp ตั้งโต๊ะ ที่เบสแน่นๆ หรือมี EQ ปรับเสียง Bass Mid High ได้ค"