Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอบสอบถามความเห็นหน่อยครับ

ขอบคุณฮะ

12/11/2015 16:02:26
อยากทราบว่า Zero audio zh bx700 cd Dopio นั้นสามารถเป็นตัวจบในอินเอียร์สักพักนึงของคนที่เน้นฟังกลางแหลม และชอบรายละเอียดเล็กๆน้อยๆ และความไหลลื่นได้หรือเปล่าครับ เพราะเห็นบอกว่ามันให้รายละเอียดที่ดี กว้าง โปร่ง แต่เห็นว่าเป็นBAสองตัว ผมห่วงเรื่องรอยต่อของเสียงว่ามันเกิดรอยต่ออย่างเวลาที่เสียงมันวิ่งซ้ายไปขวากลับไปมาหรือเปล่าครับ เนื้องจากไม่สะดวกในการไปลองที่ร้านจริงๆครับ เพราะร้านเฮียส่วนใหญ่ไปรวมกันอยู่ในเมืองหมดเดินทางเหนื่อยพอสมควร เลยอยากขอความเห็นหน่อยครับ เพราะกะว่าจะจบหูเล็กไปแล้วไปตั้งเป้ากับพวกFz

แนวเพลงที่ฟังค่อนข้างหลากหลายครับ ตั้งแค่Classic Jpop rock jazz bossa ร็อคหนักๆฟังบ้างบางครั้งครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เรื่องหูไว้ใจเฮีย

12/11/2015 16:12:48
ที่เคยฟัง ก็ไม่รู้สึกว่ามันเกิดรอยต่อ ระหว่างดนตรีนะครับ แนวjazz vocal นี่เหมาะมาก ตัวนี้ถ้าใครชอบพวกเสียงสูงนี่ใช่เลย จะติก็เรื่องเดียว คือเรื่องเบส ที่รู้สึกน้อยเกินไป
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ขอบคุณฮะ

13/11/2015 11:22:22
ขอบคุณมากฮะ นึกว่าจะไม่มีคนตอบให้ซะแล้ว T^T
หยิกหู 0
"ขอบสอบถามความเห็นหน่อยครับ"