Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนแนะนำหูฟังBluetooth สำหรับใส่วิ่งหน่อยครับ

aliseton

30/10/2015 18:25:09
0
รบกวนแนะนำทีครับ งบ 2-3พัน

แนวRock เป็นหลัก Dubstep เป็นรอง
เน้นใช้งานได้ถึง 6ชม. เพราะสำหรับซอ้มวิ่งมาราธอน
ไม่ชอบแบบ in ear ครับ แบบ earbud มีรึเปล่า
เน้นทนๆถึกๆลุยๆ
มีไมค์หรือไม่มีก้อได้ ไม่สนใจ กะไว้ฟังเพลงจริงๆ ไม่โทรศัพท์ครับ

ขอบคุณครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Yamano

30/10/2015 18:40:55
ขอไม่ตอบนะครับ เกรงว่าจะถูกคนจับผิดอีก ผมเสียใจมากที่โดนด่า โดนว่า แบบไม่ได้ทำอะไรผิดเลย ผมเสียใจจริงๆ

กระทู้นี้ขอไม่ตอบนะครับ เดี๋ยวเจ้าของกระทู้จะไม่รู้แล้วรอเก้อ แค่มาบอกสั้นๆว่าผมเสียใจที่เจตนาดีกลายเป็นไม่ดี แค่เสียใจครับ ขอไม่ตอบแล้วกันครับ กลัวทำให้มีคนไม่พอใจอีก
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"รบกวนแนะนำหูฟังBluetooth สำหรับใส่วิ่งหน่อยครับ"