Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

-- FiiO X5 เข้ากันกับ แอมป์ตัวไหนดีครับ? --

jawjay

26/10/2015 12:25:32
0
พอดีได้ เครื่องเล่น FiiO x5 ตัวเก่ามาครับ.. แล้วก็ไปลองหา แอมป์มาต่อได้เป็น Ibasso d-zero mk2

มันเข้ากันหรือเปล่าครับ.. ผมลองฟังแล้วทำไม่มันไม่ค่อยรู้สึกแตกต่างเท่าไหร่เลยครับ..

แล้วถ้าจะให้มันเสียงดีขึ้น แนะนำอย่างไรดีครับ หรือว่าเปลี่ยนเป็น แอมป์ตัวไหนดีครับ(ระดับราคาไม่ถึงหมื่น)

ขอบคุณครับ..
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Tum Munkonggadget

26/10/2015 13:43:05
447
ภาคแอมป์ใน X5 ค่อนข้างดีพอควรเลยครับ อาจจะไม่ต่างกับแอมป์ในระดับ D-zero มากนัก เลยเห็นผลไม่เยอะเท่าไหร่
แนะนำลอง Aune B1 , JDS C5D , Ibasso D14 ครับ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"-- FiiO X5 เข้ากันกับ แอมป์ตัวไหนดีครับ? --"