Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนรีวิว sennheiser mx585ให้ทีครับ

Ncrossz

21/10/2015 17:10:33
ตามหัวข้อเลยหาคนรีวิวไม่เจอเลย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

มือใหม่หัดโพส

22/10/2015 10:44:16
ผมก็มือใหม่นะครับ แต่ไม่เห็นมีคนมาตอบซะทีเลยมาช่วยครับ

รหัสสินค้า : 001325
ประเภท : หูฟัง Ear-bud แนวเสียง : ตอบสนองย่านเบสได้ดี มีอิมแพคเก็บตัวเร็ว เสียงกลางมีมวล เสียงแหลมใสเคลียร์

อันนี้ผมก็อปมาจากหน้าสินค้าของทางเว็บมั่นคงนะครับ

ผมก็เห็นด้วยทุกประการ เบสมาเป็นลูกๆ แต่ค่อนข้างนุ่มนวล ปลายแหลมก็ทำได้ดี แต่โดยรวมแล้วโทนก็ยังจะออกเป็นโทนอบอุ่นตามสไตล์ของ senn อยู่ เทียบกับราคา วัสดุต่างๆก็โอเคเลยครับ

แต่สำหรับส่วนตัวผมแล้วชอบความโปร่ง Yuin มากกว่า เพิ่มตังอีกหน่อยเล่น PK2 หรือ ซื้อ PK3 เอาส่วนต่างไปกินหนมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"รบกวนรีวิว sennheiser mx585ให้ทีครับ"