Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำหูฟังที่ใส่สบายทีค่าา

Arthuria_saber

17/10/2015 22:10:15
0
สวัสดีค่า รบกวนด้วยนะคะ

พอดีว่ามีโอกาสได้ลองใช้หูฟัง in ear ของเพื่อนไป แล้วรู้สึกชอบมาก เพราะไม่ได้ยินเสียงรบกวนจากข้างนอกเลย

เลยอยากจะขอคำแนะนำ หูฟัง in ear ใส่สบายๆได้ทั้งวัน ไม่ปวดหู พอดีใช้ฟังเลคเชอร์เรียนน่ะค่ะ
หรือว่ามีแบบอื่นแนะนำไหมค่า
ได้ยินเพื่อนที่ใช้แบบ fullsize อยู่ บ่นว่าหนัก ปวดคอ จริงรึเปล่าคะ

ปล ปกติฟังเพลงทั่วๆไป ไม่ค่อยฟังร็อคๆแต่จะฟังหนักไปทางคลาสสิคมากกว่าค่า
ปล2 ราคายืดหยุ่นได้ค่า แต่ไม่แพงมากก็จะดี55+

ขอบคุณมากเลยนะคะ :))
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

17/10/2015 22:24:05
4,282

ตัวที่กันเสียงได้เงียบดี และผมว่าใส่สบายๆ ให้เสียงที่เนียน ไม่บาดหู รวมถึงใกล้เคียงกับแนวเพลงที่อยากได้ ลองฟังตัวนี้ครับ Zero Audio Tenore ราคาไม่สูงมาก 1990 บาทเท่านั้นเองครับ ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Arthuria_saber

18/10/2015 10:50:00
0
ขอบคุณนะคะ เดวจะแวะไปดูที่ร้านค่า
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำหูฟังที่ใส่สบายทีค่าา"