Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ตามหา ซาวด์อะเบ้าท์ค่ะ

cheese

15/10/2015 15:38:49
0
ขออนุญาติย้อนวัยหน่อยนะคะ ตามหา ซาวด์อะเบ้าท์ค่ะ จะมือ2สภาพยังใช้ได้
คือตามหามา2ปีละค่ะ คือไปหาซื้อทุกๆทีที่เขาว่ามีแต่ก็ไม่มี เลยตัดสินใจมาเขียนในกระทู้นี้ หรือคนที่กำลังกดเข้ามาแล้ว ขาย
ตามหารุ่น เล่นแผ่น audeo CD-Walkman รุ่น XP-EV600B
Aiwa_xp-ev600b
CD SONY D-NE10
Sony Walkman GX674
Cassette player : Sony Walkman GX674และ FX675
SN-D-FJ200

จากที่เคยไปหาในเว็บนะคะ เคยติดต่อไปบ้าง ก็ไม่ค่อยมีการตอบรับเลย
ถ้ามีรุ่นที่บอกนะคะติดต่อมาที่ เมลล์ k.cheeseqa@gmail.com
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ตามหา ซาวด์อะเบ้าท์ค่ะ"