Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

AKG K518 ผมใส่ฟองน้ำด้านในถูกด้านมั้ยครับ

medoza476

15/10/2015 01:36:45
1

ถามผู้รู้หรือคนใช้ AKG k518 หน่อยครับ
พอดีผมไปอ่าน Mod ของฝรั่งมา ว่าให้ลองถอดฟองน้ำที่รองอยู่ระหว่างฟองน้ำหูฟังกับไดร้เวอร์ออกดู แล้วเสียงจะเปิดขึ้น

ผมก็ลองทำตามครับ แต่พอลองฟังเสียงก็ไม่ค่อยถูกใจเท่าไหร่ เพราะชอบดาร์คๆเหมือนเดิมมากกว่า

คราวนี้จะใส่กลับ แต่ปัญหาคือ "ไม่ได้จำ" ว่าฟองน้ำมันต้องใส่"ด้านไหน"

มันมีสองด้านครับ คือด้านที่เนียนเป็นเนื้อฟองน้ำ กับอีกด้านจะเป็นแถบๆเหมือนในรูป

รบกวนท่านที่มีk518 หรือท่านที่มีความรู้บอกทีครับ ว่าผมต้องใส่ด้านไหนเข้าหาไดร้เวอร์ หรือด้านไหนออกจากไดร้เวอร์ครับ

ตามภาพคือถูกยังครับ?
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

15/10/2015 19:55:11
1,057
แบบนี้ถูกต้องเเล้วครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"AKG K518 ผมใส่ฟองน้ำด้านในถูกด้านมั้ยครับ"