Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากสอบถามเกี่ยวกับหูฟัง Sony XB50AP กับ XB70AP ครับ

TheX

13/10/2015 08:37:20
พอดีผมได้ไปลอง Sony XB70AP มา ซึ่งตอนแรกไม่ได้คิดจะซื้อเลย

แต่พอฟังเท่านั้นแหละ ถึงกับอึ้ง ผมชอบมาก (เป็นคนชอบเบสอยู่แล้ว) แต่พอจะซื้อเท่านั้นแหละครับ หมดครับ ไม่มีของ

แล้วร้านมันกำลังจะปิดแล้วด้วย (ผมไปดูที่ Sony Store พารากอน)

ไม่แน่ใจว่ารุ่นนี้มันไม่มีขายหรือมันนานแล้วหรือเปล่าครับ ผมลองเข้าไปดูใน Web Sony Thai เห็นมีแต่ XB50AP ซึ่งราคามันต่างกัน เกือบเท่าตัว เลยไม่แน่ใจว่า เสียงมันต่างกันมากมั้ย 2 ตัวนี้ (คือพอดีผมยังไม่ได้ลอง XB50AP เลยขอถามในนี้ก่อนเลย)

แล้วถ้าอยากได้ Sony XB70AP ที่ไหนพอมีขายบ้างครับ ถูกใจเสียงมันจริงๆ พับผ่าซิ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"อยากสอบถามเกี่ยวกับหูฟัง Sony XB50AP กับ XB70AP ครับ"