Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนสอบถามเรื่องโปรแกรมสร้าง Playlist เพลงหน่อยค่ะ

bokoboww

11/10/2015 22:48:49
0
พอดีเพิ่งได้ AK100 ii มา(ก่อนหน้านี้ใช้ ipod classic)
เลยอยากทราบว่ามีโปรแกรมไหนที่ syn เพลงผ่าน playlist จากคอมเข้าเครื่องเหมือน itunesมั้ยคะหรือว่าต้องไปทำในเครื่อง ak100 ii อย่างเดียวรึป่าวคะ? แล้วถ้าสร้าง playlist ในเครื่อง ak100 ii สามารถเลือกได้มั้ยว่าจะเอาเพลงนี้เป็นเพลงที่ 1 2 3 4 พอดีชินกับการเอาเพลงลงplaylistแล้วก็ฟังจาก playlist มากกว่าอ่าค่ะ

ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนสอบถามเรื่องโปรแกรมสร้าง Playlist เพลงหน่อยค่ะ"