Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใครใช้ V-moda m100 เข้ามาให้คำแนะนำทีครับ

เอกเรื่องมาก

20/09/2015 21:01:54
23
คือผมไปฟังตัว Demo มา ok ทุกอย่าง ติดอย่างเดียวคือ เสียงร้อง เสียงกลาง มันออกจะก้องๆนิดๆ มวลโปร่งๆพิกล แต่ไม่ได้บางน่ะครับ ถ้าเสียงร้องไม่ก้อง มีเนื้อแน่นๆกว่านี้หน่อย ซัดมาแล้ว แต่มาหาข้อมูล มีคนบอกว่าเปลี่ยนสายจะดีขึ้นเยอะ เพราะสาย stock มันห่วย ไม่ทราบว่าเปลี่ยนสาย แก้อาการเสียงร้อง เสียงกลาง ก้องๆนี่หายหรือเปล่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

21/09/2015 15:22:40
1,057
รุ่นนี้จริงๆเเล้วจะออกเเบบให้ฟังพวกเพลง Electronic , Dance จึงให้ซาวด์ที่มีลักษณะสใตล์เสียงแบบนี้เลยครับ ส่วนเสียงร้องนั้น อาจจะไม่ถึงหายไปเลยแต่จะตัวเล็กนิดนึงครับ

ส่วนสายอัพเกรดถาอยากเพิ่มมวลเสียงร้องก็อาจจะต้องเล่นพวกสายทองเเดงครับท่จะช่วยเสริมจุดนี้ได้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ใครใช้ V-moda m100 เข้ามาให้คำแนะนำทีครับ"