Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยด้วยครับ T10 ผมเจ๊งทำไงดี

baphonee

08/06/2007 02:14:21
คือว่า T10 ของผม มัน ดับ ติดๆๆ เปลี่ยนถ่าย แล้วก็ไม่หาย ลองทุกอย่างแล้ว ก็สรุปได้ว่ามัน เอ๋อ ครับ ไม่รู้จะทำไงดี จะซ่อม ไงดี พอดีว่า T10 ของผม มัน มาจากออสเตเลีย ไม่ทราบว่าผมจะส่งไปซ่อมที่เกาหลีได้หรือเปล่า หรือว่าใคร จะฝากใครดำเนินการได้ ใครทราบช่วยสงเคราะห์ ผมหน่อยเถอะครับ ไม่ไหว แล้ว ผมเอาไปวิ่ง วิ่งไป ห้านาที มัน ดับ สักพัก วิ่งอีก ดับอีก หงุดหงิดโคตร

ขอแค่สองคำถามนะฮะ ผมจะเอาไปซ่อมที่เกาหลีได้หรือเปล่า ถ้าไม่ได้จะฝากใครช่วยดำเนินการให้หน่อยได้หรือเปล่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

08/06/2007 08:51:19

อะจึ๋ย......

ลองให้ช่างใกล้ๆ ที่พักเค้าดูให้ก่อนดีไม๊ ผมว่าค่าส่งไปๆมาๆ มันจะอ่วมอรทัยซะก่อนน่ะซิ 555

ในอังกฤษน่าจะพอมีคนทำเป็นนะครับ แต่ก็เสียวไส้ว่ามันจะแพงโคตรๆ เหมือนกันไอ้ค่าซ่อมนี่ล่ะ

อ้อ อีกอย่างนึง ลองอัพเฟิร์มแวร์ดูครับเผื่อจะฟลุ๊คใช้ได้อีกจ้า 5555

การส่งซ่อมที่เกาหลีน่าจะได้ แต่ปัญหาน่าจะติดตรงเรื่องค่าขนส่ง และค่าใช้จ่ายน่ะซิ ลองเมลืถามให้ละเอียดทุกขั้นตอนก่อนนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ไปกันเลย

06/08/2022 03:25:28
ได้ไปเกาหลีใต้หรือยัง เผื่อเพื่อนๆในนี้อยากไปด้วย
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
"ช่วยด้วยครับ T10 ผมเจ๊งทำไงดี"