Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Skullcandy crusher น่าใช้มั๊ยครับ หรือตัวอื่นน่าสนใจกว่าในงบ3-4พัน

Leokong

19/09/2015 13:20:41
ฟังแนว pop rock แล้วก็ electroครับ อยากได้เป็นฟูลไซส์ครับ เป็น closedที่เก็บเสียงได้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

19/09/2015 18:35:22
1,057
ถ้าฟังเเนว DDM ถือว่าใช้ได้เลยครับ ให้เบสที่หนักเเน่นอิมเเพ็คเเรง

อีกรุ่นที่เเนะนำจะเป็น Marshall Major ครับ ให้ซาวด์ที่เเน่น เบสกระเเทกกระทั้น ฟังสนุก
เหมาะกับร็อค และ EDM เช่นกันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Skullcandy crusher น่าใช้มั๊ยครับ หรือตัวอื่นน่าสนใจกว่าในงบ3-4พัน"