Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามหน่อยครับ iBasso D-Zero MkII vs Fiio E17k

ยุกยิกยองยองซอย

19/09/2015 02:27:30
สองตัวนี้แนวเสียงต่างกันมากน้อยอย่างไรบ้างครับ สอบถามคนเคยใช้หน่อยครับ พอดีเล็งๆไว้ว่าจะหาdac/ampมาใช้สักตัวครับ เอามาใช้กับ ms1 ตัวแรก

ส่วนสายที่แถมมากับdacคุณภาพเป็นไงฮ่ะ มีความจำเป็นต้องซื้อเปลี่ยนหรือไม่ครับ ?

ขอบคุณฮ่ะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Noname๑

19/09/2015 02:38:37
4
ผมมี ibasso d-zero mk2 อยู่ครับแต่อธิบายไม่ค่อยเก่ง (น้องใหม่)

โดยรวมแล้วฟัง สบายโปร่ง เบสก็มีนะ 555 ส่วนสายนั้น ผมคิดว่ายังไม่ค่อยจำเป็นเท่าไหร่ ?>>>>>>>สำหรับผมเองนะ <<<<<<<<

ปล. ผิดถูกยังไง อย่าว่าผมละกัน ^ ^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามหน่อยครับ iBasso D-Zero MkII vs Fiio E17k"