Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

iem มีรุ่นไหนน่าใช้งานบ้างครับ

zero

15/09/2015 15:07:24
มีงบประมาณหมื่น อยากได้ iem มาใช้งานซักตัว ฟังเพลงทั่วๆไป
เคยใช้ tf10 um3x se530 มา แล้วเลิกตามหูฟังไปนาน
สมัยนี้เขายังใช้กันมั้ยครับหรือมีรุ่นใหม่ๆ รุ่นไหนน่าใช้งานบ้าง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

15/09/2015 18:13:15
1,057
ช่วงราคานี้ตอนนี้มีรุ่นใหม่หลายๆรุ่นเลยครับ

UM Pro 20 ให้ซาวด์ที่ดิบ อิมเเพ็คและซาวด์หองเเน่น ฟังร็อคมันส์
Shure SE425 ให้คาแรคเตอร์เสียงที่เป็นกลาง เสียงร้องโดดเด่น และบาลานซ์ดีเยี่ยม
Zero Audio Doppio ให้เวทีเสียงที่กว้าง โปร่ง รายละเอียดสูง เหมาะกับฟังเพลงอะคุสติกเเละเครื่องสายมากๆครับ

และยังมีรุ่นอื่นให้ลองที่ร้านอีกหลายรุ่นเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"iem มีรุ่นไหนน่าใช้งานบ้างครับ"