Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนสอบถาม Oppo PM-3 & HA-2

Valentine

15/09/2015 08:48:49
6

รบกวนสอบถามเฮียมั่นและทีมงานเกี่ยวกับ Oppo PM-3 & HA-2 หน่อยครับว่าของน่าจะมีกำหนดเข้าประมาณเมื่อไหร่ครับ พอดีไปอ่านๆเจอมาว่า HA-2 ตัวนี้สามารถต่อเป็น DAC/Amp เข้า iPod Classic, iPod Nano Gen5 ได้ด้วย และแถมรีวิวในเห็ดไฟจากหลายๆคนก็ค่อนข้างไปทางที่ดีมากๆ หรือเพื่อนๆท่านใดมีโอกาสได้ลองแล้วมาแชร์ข้อมูลหน่อยครับว่าบุคลิกเสียงเป็นอย่างไร การใช้งานดีไหม ขอบคุณมากๆครับ

Picture Credit : ClieOS @Head-fi
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

15/09/2015 12:36:25
1,057
เมื่ออาทิตย์ที่เเล้วทาง oppo ก็เอาทั้งคู่มาให้ทดสอบเหมือนกันครับ

Oppo PM-3 ให้โทนเสียงที่สมู้ท เสียงร้องอิ่มเเละมีอิมเมจที่ใหญ่ เบสทุ้มและลงได้ลึกทีเดียวครับ และที่สำคัญขับง่ายมากครับ

ส่วน HA-2 นั้นให้โทนเสียงที่ออกเเนวบาลานซ์ เป็นกลาง รายละเอียดดี ซึ่งเสียงเเม้ชชิ่งกับหูฟังของค่ายนี้มากๆครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Valentine

15/09/2015 13:24:57
6
ขอบคุณมากๆครับคุณหลุยส์
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนสอบถาม Oppo PM-3 & HA-2"