Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เคลมหูฟัง beats studio wireless แต่ของที่ได้ไม่เหมือนเดิม

iami2tpstor

14/09/2015 20:43:46
0

ผมได้เอาหูฟัง beats studio ที่ซื้อจาก HEAR สยาม
ใช้มาหลายเดือน กาวตรงหนังหุ้มหลุด หูฟังผมก็ยังอยู่ในประกันอยู่

รูปกาวหลุดเหมือนกับกระทู้นี้ >http://forum.munkonggadget.com/detail.php?id=163603

จึงนำไปเคลมที่ icare สาขาใกล้ๆ ประมาณ 7 วัน
วันนี้ไปรับและพอกลับถึงบ้านก็หยิบมาดู รู้สึกมีอะไรแปลกๆ
1.หยิบครั้งแรกรู้สึกมันเบาขึ้น
2.โฟมเหมือนจะน้อยลงไม่กระชับหู
3.ที่เลื่อนขึ้นลง มันฝืดขึ้น
(3ข้อนี้ผมไม่รู้ว่า ผมคิดไปเองรึเปล่า แต่รุ้สึกแบบนี้จริงๆครับ)
สุดท้าย จุดที่หูฟังเก่าของผมกาวหลุด มันเปลี่ยนเป็นแบบเย็บแทน

ขอคำแนะนำด้วยครับ กลัวจะเป็นของก็อป
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

photozero

14/09/2015 22:35:47
0
เคลมศูนย์ ? แต่กลัวจะได้ของ copy a++ กลับมาหรือครับ?
ถ้าขนาดนั้นศูนย์นี้มันอยู่ยากแล้วละครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

iami2tpstor

15/09/2015 00:51:47
0
ผมเคยไปอ่านกระทู้นึงมาเคยมีข่าวอยู่ ที่คนเอาของไปเครมแล้วได้ของก็อปมา
อย่างผมตอนไปรับของที่เคลมหูฟังก็มีแค่ถุงพลาสติกห่อไว้เท่านั้น
ก็เลยกลัว เพราะว่าหูฟังมันแปลกๆไม่เหมือนอันเดิม
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เคลมหูฟัง beats studio wireless แต่ของที่ได้ไม่เหมือนเดิม"