Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

imyoon

08/09/2015 12:29:45
0
รบกวนสอบถามหน่อยครับ ตอนนี้ใช้ im03 ต่อตรงกับมือถือ ถ้าเปลี่ยนplayer เสียงจะเปลี่ยนเยอะรึป่าวครับ หรือซื้อdac โคสอยหรือ ibasso ในราคาไม่เกินk มาต่อดี เคยอ่านเจอในhead fiว่า im03 เสียงไม่เปลี่ยนตามมากนัก เคยเอาไปต่อกับ fiio x1 ไม่ได้ลองฟังเพลงทีืตัวเองฟังบ่อยๆเลยไม่เห็นความแตกต่าง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

artpiggo

08/09/2015 13:45:18
15
ต้องลองฟัง player หลัก 25k ขึ้นไปดู น่าจะพอเห็นภาพและตอบคำถามตัวเองได้ว่า คุ้มจะไปหรือไม่ไปครับ ^^ แล้วค่อยๆไล่ราคาลงมา จนรู้สึกพอดีกับเราที่สุด

ส่วนผมเน้นใช้มือถือที่ติดสเปคชิพเสียงดีๆเอาก็เพียงพอแกหูตัวเองแล้ว 555+
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เครื่องเล่น vs dac"