Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่องหัว Jack หน่อยครับ ระหว่าง Vaiblue กับ Yarbo

RyusukeEX

04/09/2015 16:15:47
ออกตัวก่อนว่าเป็นมือใหม่หัดเล่นนะครับผม เผอิญผมอยากรู้ว่าว่าหัวเเจ๊ค 3.5mm ของสองค่ายนี้ตัวไหนให้คุณภาพเสียงดีกว่ากันครับ ระหว่าง Viablue กับ Yarbo เห็นในไทยชอบใช้ของ Vaiblue กัน เเต่ผมดูที่เมืองนอกเห็นเขาชอบทำ DIY ของ Yarbo รบกวนด้วยครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

hydeless

04/09/2015 21:35:10
1
Yarbo มันถูก แล้วเสียงไม่ได้ต่างมากอย่างมีนัยยะสำคัญ จบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเรื่องหัว Jack หน่อยครับ ระหว่าง Vaiblue กับ Yarbo"