Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

[นอกเรื่อง]สอบถามท่านที่เคยใช้บริการส่งไปของไป ตปท. แบบที่รับแล้วจ่ายค่าภาษีที่้บานเลยไม

suvejjj

21/08/2015 12:56:44
[นอกเรื่อง]สอบถามท่านที่เคยใช้บริการส่งไปของไป ตปท. แบบที่รับแล้วจ่ายค่าภาษีที่้บานเลยไม่ต้องไปดำเนินการด้วยครับ

ตอนนี้ผมทำการค้ากับคนไทยในญี่ปุ่นอยู่ส่งของจากไทยไปให้เขาขาย

จะมีปัญหาคือ เวลาผมส่งไปแล้วเค้าต้องไปดำเนินการทางศุลกากรไปเอาของออกมาให้

ซึ่งบางทีเค้าไม่ค่อยว่าง ผมก็เกรงใจเค้าด้วยครับ

เลยอยากจะสอบถามท่านที่เคยใช้บริการขนส่งยริษัทใดบ้างที่คนรับที่อยู่ ตปท. ไม่ต้องไปดำเนินการทางศุลกากร

อยู่บ้านรอจ่ายค่าภาษีและรับของเลย บ้างครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"[นอกเรื่อง]สอบถามท่านที่เคยใช้บริการส่งไปของไป ตปท. แบบที่รับแล้วจ่ายค่าภาษีที่้บานเลยไม"