Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีสายเพิ่มความยาวแบบดีๆบ้างมั้ยครับ

ผีฟรีคิก

15/08/2015 21:28:36
0
พวกที่เป็นสายเงิน สายทองแดงALO อะไรทำนองนี้อ่ะครับ ผมหาเจอแต่สายเส้นเล็กๆทั้งนั้นเลย

ผมมีปัญหากับซาวการ์ดครีเอทีฟzx มันมีฟร้อนวางโต๊ะพร้อมไมค์ให้แต่เสียบแล้วเสียงดร็อปมากๆ เหมือน5000เหลือ500
ทีนี้ผมอยากเอาIEMไปเสียบฟังเพลงข้างหลังเคสแต่สายมันไม่ถึงอ่ะครับ
ลองสายถูกๆสีดำธรรมดาเสียงดรอปไปนิดนึง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

15/08/2015 21:57:31
4,282
สายเพิ่มความยาวไม่ควรใช้เลยครับ แต่ถ้าเลี่ยงไม่ได้ให้ใช้สายธรรมดาไปก่อน เพราะสายดีๆก็แก้ไขเรื่องการดรอปไม่ได้เท่าไหร่ครับ ยิ่งยาวยิ่งไม่ดีครับ พยายามหาเส้นสั้นๆที่มีขายทั่วไปใช้ไปพลางๆก่อน ถ้าไม่ดีจริงๆ อาจจะหาสายที่มีตัวนำคุณภาพดีหน่อยแล้วมาเข้าหัวดีหน่อยของพวก neutrik ก็ได้ครับ ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มีสายเพิ่มความยาวแบบดีๆบ้างมั้ยครับ"