Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

(มือใหม่)อยากสอบถามเครื่องเล่นเพลงหน่อยครับ

Kane

10/08/2015 21:12:55
พอดีกำลังจะหาซื้อเครื่องเล่นเพลง(player) ขอรบกวนสอบถามและขอคำแนะนำหน่อยนะครับ มือใหม่มาก พอดีไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้เลย

มีงบอยู่ 7-8 พัน บวกได้พอประมาณ ใช้เครื่องเล่นและหูฟังตัวไหนดีครับ พอดีก็มองๆ ipod nano / ipod touch / sony walkman หรือมีอื่นๆแนะนำเพิ่มเติมมั้ยครับ (ผมรู้จักแค่นี้)

แนวเพลงที่ฟังก็ร็อคครับ ฟังทุกแนวที่เป็นร็อคครับทั้งเบาๆ ซาวคลีนๆถึงดนตรีหนักๆเลย ฟังทั้งฝั่ง uk และ us แต่ไม่ถึงขั้นที่เป็นเมทัลแบบสำรอกทั้งเพลง และบางทีก็อาจมีฟังช้าๆอคูสติกบ้างครับ

เป็นคนชอบฟังเพลงมากครับ ฟังทั้งที่บ้านและฟังเวลาใช้เดินทาง ปกติฟังกับคอมและมือถือ เสียงมันไม่ถึงครับเลยอยากได้เครื่องเฉพาะฟังเพลงเลย

รบกวนด้วยนะครับ ใช้แค่เครื่องอย่างเดียวจบหรือต้องมีหูฟังคู่กันด้วยครับ ถ้ามีหูฟังคู่กันรบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เอกเรื่องมาก

10/08/2015 21:18:41
23
Sony A15 ครับ หรืออยากได้กำลังขับเยอะๆหน่อย ก็ Hidizs AP100 อยู่ในงบพอดี เงินที่จะบวกที่เหลือเอาไปซื้อหูฟัง
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

หลุยส์ munkonggadget

11/08/2015 10:57:09
1,057
Sony A15 เลยครับ เเบ็ตอึด ใช้งานง่าย
ซาวด์หนักเเน่นเหมาะกับร็อคมากๆครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"(มือใหม่)อยากสอบถามเครื่องเล่นเพลงหน่อยครับ"