Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนนองเรื่องสักนิดครับ ลำโพงคาราโอเกะJBLกับBOSE ตัวไหนดีครับ

dukemunkong

10/08/2015 20:41:03
0
รบกวนนองเรื่องสักนิดครับ ลำโพงคาราโอเกะJBLกับBOSE ตัวไหนดีครับ
จะจัดชุดคาราโอเกะต่อคอม ในห้องเล็กๆ ช่วยเเนะนำด้วยครับ

ตอนนี้ลำโพงมีตัวเลือกในใจคือ BOSE 301V กับ JBL RM10ii
ชอบวัสดุJBL มากกว่าดูทนมือทนเท้า เน้นทนครับ
ต่อกับคอม + เพาว์เวอมิกเซอร์ behringer pmp-2000

พี่ๆช่วยชี้เเนะด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หมูหวาน

11/08/2015 01:48:25
573
ถ้าหากชอบแนวเสียงแบบฟังแล้ว Live สนุกสนานหน่อย แนะนำเป็น JBL จะเข้าทางกว่าครับ
แต่ถ้าชอบแนวเสียงแบบนุ่มนวลๆ ฟังสบายๆ ไม่เน้นความมันส์มากๆ Bose จะเหมาะสมเลยครับ

แถมลำโพง JBL นั้น Base on PA ครับ ซึ่งความทนทานในการใช้งานรูปแบบ Karaoke จะดีกว่าจ้าา
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนนองเรื่องสักนิดครับ ลำโพงคาราโอเกะJBLกับBOSE ตัวไหนดีครับ"