Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ความคุ้มค่าจอง custom art music one

นนทกร

09/08/2015 19:48:14
คุ้มค่ากับเงินที่เสียไปไหมครับ ข้อดีและข้อเสียเป็นไงบ้างครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Tum Munkonggadget

09/08/2015 20:03:57
447
ตัวนี้แนวเสียงจะค่อนข้างแฟลตครับ เน้นความเป็นธรรมชาติ โฟกัสเสียงร้องได้ดี ถ้าเน้นฟังแนว แจ๊ส , Vocal นั้นเหมาะเลยครับ
หรือถ้าอัพขึ้นมาหน่อยจะเป็นรุ่น EI3 ตัวนี้จะฟังเพลงได้สนุกและหลากหลายแนวกว่า เบสลูกใหญ่และอิมแพคดี แหลมจะชัดกว่า Music One ครับ
ในราคาใกล้ๆกันก็ยังมี Eartech Dual ,UM Aeroครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ความคุ้มค่าจอง custom art music one"