Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยเปรียบเทียบ um merlin (universal) กับ noble savant

โจ

04/08/2015 14:01:01
อยากจะให้ช่วยเปรียบเทียบสองตัวนี้ให้ทีนะครับ หรือมีตัวไหนนำเพิ่มเติมลองแนะนำทีด้วยนะครับ ฟังเพลงตลาดทั่วไปหมดทุกแนวเลยนะครับ ตั้งแต่ pop rock country และเพลงไทยตลาด ครับผม งบผมตั้งไว้ช่วงประมาณ 2หมื่นต้นถึงปลายนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Tum Munkonggadget

04/08/2015 18:59:45
447
Merlin จะให้เบสที่กระแทกกระทั้น ดุดันกว่าครับ เสียงแหลมจะออก Brightกว่า
ส่วน Savant ออกไปทางนุ่มนวล เสียงร้องละมุนละไม เสียงแหลมจะเนียนๆกว่าครับผม

ราคาใกล้ๆกันก็มี Sony z5 ,Cypherlabs C6iem อีกตัวครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยเปรียบเทียบ um merlin (universal) กับ noble savant"