Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

บูม

25/07/2015 10:17:49
รายละเอียดเสียงเปนไง ใช้งานง่ายมั้ย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เอกเรื่องมาก

25/07/2015 11:20:34
23
ผมใช้อยู่ ใช้งานง่ายไม่ยุ่งยาก กำล้งขับในส่วนของ Headphone amp ok แต่ผมไม่มีหูตัวที่ขับยากๆ หูตัวธรรมดาๆ ก็โอเลย แรงขับดี บิดนิดเดียวดังลั่น ส่วนเรื่องเสียง ให้เสียงอิ่มมีเนื้อมีหนัง แยก Layer เสียงได้ดีขึ้น impact ดีขึ้น มิติของเสียง เป็นสามมิติมากขึ้น มี Analog output เป็น RCA ไปต่อเข้าลำโพง Active ได้ด้วย ยิ่งใช้กับ Audioengine A5+ ยิ่งเข้ากั๊นเข้ากัน คุ้มราคาครับ งานประกอบดี เนี๊ยบ ยิ่งได้แถวสองยิ่งคุ้ม 5555 แต่หายากหน่อย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Audioengine d1 ดีมั้ยคับ"