Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามทางร้านมั่นคงเรื่องอาการสายปริของ sennheiser cx1.00 ว่าสามารถเครมได้ไหมครับ

aoun-aa

20/07/2015 12:28:56
0

สอบถามทางร้านมั่นคงเรื่องอาการสายปริของ sennheiser cx1.00 ว่าสามารถเครมได้ไหมครับ พอดีเป็นของรุ่นน้องที่ซื้อไปแล้วเกิดอาการสายปริตามภาพ สามารถส่งเครมได้ไหมครับ ซื้อมาเมื่อต้นปี 2558 ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

The แพะ

20/07/2015 17:53:31
39
ลองเอามาให้พนักงานที่ร้านดูก่อนได้เลยนะครับ จากรูปดูไม่ชัดเจนจริงๆครับ กรณีถ้าเกิดจากการผลิตที่ไม่ได้มาตรฐานแบบนี้สามารถเคลมได้ครับ

ลองนำมาส่งให้ศูนย์พิจารณาก่อนได้เลยจ้า นำกล่องและใบเสร็จมาให้ครบๆ ติดต่อสาขาที่สะดวกได้เลยครับ ^ ^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามทางร้านมั่นคงเรื่องอาการสายปริของ sennheiser cx1.00 ว่าสามารถเครมได้ไหมครับ"