Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

maiaowna

19/12/2006 21:47:17
เพิ่งไปถอยมาอ่ะครับ ทีนี้เปิดบางเพลง

เช่น Handy man แล้วมันมีเสียงแบบ

เวลาเราขยับ Jack มันจี๊ดๆอะครับ

เพิ่งแกะจากกล่องด้วย หรือว่าต้องเบรินก่อนถึงจะหาย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

19/12/2006 22:16:43

จี๊ดๆ ยังไงครับ ลองเช็ดแจ๊คให้สะอาดก่อนครับ อันนี้สำคัญเหมือนกัน เพราะผมมักจะเจอคราบน้ำมันที่เค้าชโลมกันสนิมขึ้นไว้ตอนออกจากโรงงานบ่อยๆ ครับ

แล้วลองเทสด้วยไฟล์เพลงหลายๆ เพลง ถ้าอาการมันเป็นซ้ำซาก เป็นทุกเพลง เอามาให้ผมดูได้เลยครับ ผมยินดีเคลมตัวใหม่ให้ครับ

อย่าลืมอย่างนึงจ้า บางทีไฟล์เพลงมันอาจชำรุดได้ แต่ถ้าเปลี่ยนลองไฟล์อื่นแล้ว ยังเป็นก็แสดงว่ามันเป็นครับ

มาวันอาทิตย์ซิ ผมจะช่วยดูให้ครับ สบายบรื๋อจ้า ไม่ต้องกังวลครับ ผมดูแลให้แน่นอนจ้า 5555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

maiaowna

19/12/2006 22:36:40
เปิดกับ ms-1 แล้วไม่เป็นแฮะแปลก -*-

อย่างไงเด่วลองเบรินก่อนครับ ถ้ามีปัญหา

อาทิตย์นี้เจอกันเฮีย ^^&squot;&squot;
หยิกหู 0
"E888 ไมเสียงมันซ่าๆ"