Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำหูฟังเล่นเกม fps ในงบถูกที่สุดหน่อยครับ

งบน้อย

09/07/2015 22:02:07
อยากได้หูฟังเล่นเกม fps อะครับ ขอแบบแยกแยะทิศทางดีๆก็พอครับ
ขอแบบงบถูกที่สุดเลยนะครับ ถ้าเป็นไปได้ไม่เกิน 1000 ยิ่งดี

แล้วถ้าเอาไวแสงมาเล่นเกมพวกนี้จะเวิร์คหรือไม่ครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

09/07/2015 23:58:17
1,057
Visang พอใช้งานได้ระดับหนึ่งครับ อย่างน้อยๆยังสามารถเเยกทิศทางซ้ายขวาได้ดีครับ

ส่วนหูฟัง เกมมิ่งในระดับพันกว่าบาทนั้นมีอยู่หลายค่ายเลยครับ เท่าที่ลองเทสดูจะไม่หนีกันมากครับ คือใช้งานได้ไล่เลี่ยกัน ยังไงก็เเนะนำให้เข้าไปเทสที่ร้าน gaming gear ดูครับ เพราะการสวมใส่ของเเต่ละรุ่นนั้นจะเเตกต่างกันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำหูฟังเล่นเกม fps ในงบถูกที่สุดหน่อยครับ"