Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขาย Beats solo HD มือหนึ่ง 6,000!!! บาท กะจะซื้อมาใช้เองค่ะ แต่เปลี่ยนใจอยากได้แบบ in ears มากกว่า

Dygeisha

25/06/2015 12:53:01
ขาย Beats solo HD มือหนึ่ง สีเขียว 6,000!!! บาท สวยมากกกก กะจะซื้อมาใช้เองค่ะ แต่เปลี่ยนใจอยากได้แบบ in ears
แบบเดียวกับมีในร้าน munkong เลยค่ะ

ของแท้แน่นอนค่ะ เพราะจ่ายตังค์เอง เสียค่า TAX เอง

ยอมขายขาดทุนที่ซื้อมาเลยนะคะ สนใจสอบถามได้นะคะ line: dygeisha

ลงรูปไม่เป็นอ่ะค่ะ อยากลงให้ดูว่ายังไม่แกะกล่องเลย
"ขาย Beats solo HD มือหนึ่ง 6,000!!! บาท กะจะซื้อมาใช้เองค่ะ แต่เปลี่ยนใจอยากได้แบบ in ears มากกว่า"