Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนแนะนำหูฟังที่เข้ากับ Sony walkman f805 หน่อยค่ะ

MheLin

22/06/2015 18:19:36
0
เพิ่งได้เจ้า Sony walkman nw f-805 มาค่ะ
แต่ไม่รู้ว่าเจ้าตัวนี่ขับหูฟังตัวสูงๆ ไหวมั้ย
แนวเพลงที่ฟังก็พวก pop rnb edm เกาหลี และอะไรที่เบสค่อนไปทางหนักค่ะ
แต่ก็ยังต้องการรายละเอียดดนตรีที่ครบถ้วนอยู่
หูฟังที่มีอยู่ตอนนี้ก็มี sennheiser (เป็นอินเอียร์รุ่นเล็กค่ะ จำรุ่นไม่ได้)
urBeats(ไม่ค่อยถูกใจเสียงเจ้านี่เลย) JBL J22i(ชอบมากกว่า urBeats) หูฟังไอโฟน (ฮาาา)
อันสุดท้ายก็คือ Beats Mixr ค่ะ
ตอนนี้กำลังสนใจ AudioTechnica IM-03 อยู่...แต่ราคาเกินทานทนจริงๆ
คิดว่าถ้าโซนี่ตัวนี้ขับไหวก็จะพยายามเก็บตังค์ แต่ถ้าไม่ไหวก็จะเอารุ่นที่ต่ำลงมาค่ะ
รบกวนพี่ๆ ในบอร์ดช่วยให้คำแนะนำทีนะคะ <3
ปล.ของบที่ไม่เกินความสามารถของเด็กมหาลัยนะคะ ขอบคุณค่ะ TT
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

23/06/2015 00:03:27
1,057
ถ้าเป้นหูเล็กๆแบบนี้ขับได้เเทบทุกรุ่นเลยครับ ส่วนเเนวเพลงตามที่ว่ามาลองดูตัว
ATH IM70 ดูครับ ให้มวลเสียงที่ดี เสียงร้องอิ่ม เเละให้เบสที่ทรงพลัง ฟังพวก pop kpop dance EDM ได้ยอดเยี่ยมมากๆครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนแนะนำหูฟังที่เข้ากับ Sony walkman f805 หน่อยค่ะ"